SMUD என்றால் வணிகம்

சேக்ரமெண்டோவின் சமூகத்திற்குச் சொந்தமான மின்சார சேவை வழங்குநராக, நாங்கள் 75 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக உள்ளூர் வணிகத்தை ஆதரித்து வருகிறோம். எங்களின் கட்டணங்கள் கலிஃபோர்னியாவில் மிகக் குறைவானவை—இலாபப் பயன்பாடுகளை விட 45% வரை குறைவாக—வாடிக்கையாளர் திருப்திக்கான தேசிய கணக்கெடுப்புகளில் நாங்கள் தொடர்ந்து முதலிடத்தில் இருக்கிறோம்.

SMUD இன் சமீபத்திய சாதனைகளில் பின்வருவன அடங்கும்:

750

விதை திட்டத்தில் பதிவு செய்யப்பட்ட உள்ளூர் வணிகங்கள்

3,300

SMUD இன் உதவியுடன் ஈர்க்கப்பட்ட வேலைகள்

$103 மில்லியன்

உள்ளூர் சிறு வணிகங்களுக்கு வழங்கப்படும் SMUD ஒப்பந்தங்கள்

எங்களை தொடர்பு கொள்ள

Suzanne Dizon
மேலாளர், பொருளாதார மேம்பாடு மற்றும் கூட்டாண்மைகள்
1-916-732-7349 | Suzanne.Dizon@smud.org

ஜிம் ஆல்வ்ஸ்
பொருளாதார மேம்பாட்டு நிபுணர்

முயற்சிகள், வணிக ஆலோசனை மற்றும் கூட்டாண்மை மேலாண்மை 1-916-732-5477 | Jim.Alves@smud.org

ஃபிராங்க்ளின் பர்ரிஸ்
பொருளாதார மற்றும் சிறு வணிக மேம்பாட்டு பிரதிநிதி
கட்டுமானம்
1-916-732-6513 | Franklin.Burris@smud.org

ஜீனி ராபின்சன்
பொருளாதார மற்றும் சிறு வணிக மேம்பாட்டுப் பிரதிநிதி

1-916-732-5049 | Jeannie.Robinson@smud.org

அலெக்ஸியா ஹியூஸ்
பொருளாதார மற்றும் சிறு வணிக மேம்பாட்டு பிரதிநிதி

சேவைகள் 1-916-732-4999 | Alexia.Hughes@smud.org

ஜென்னி ரோட்ரிக்வெஸ்
பொருளாதாரம் மற்றும் சிறு வணிக மேம்பாட்டுப் பிரதிநிதி
தகவல் தொழில்நுட்பம்
1-916-732-6990 | Jenny.Rodriquez@smud.org